ถือเป็นช่วงพิสูจน์ความรักอีกครั้งก็ว่าได้ สำหรับคู่สามี-ภรรยา แมน พัฒนพล กับ ใบเตย สุธีวัน หลังชีวิตกำลังเผชิญมรสุมลูกใหญ่ ทำให้ทั้งคู่ต้องจับมือให้แน่น เพื่อผ่านทั้งทุกข์และสุขไปด้วยกัน
ล่าสุดในอินแกรมส่วนตัว ดีเจแมน ได้โพสต์ภาพควงภรรยาสุดที่รัก พร้อมทั้งครอบครัว ไปทำบุญที่วัดเนื่องในวันคล้ายวันเกิดของใบเตย ระบุข้อความว่า “HBD ภรรยาคนเก่ง รัก มากขึ้นทุกปี ขอบคุณที่เป็นแม่ของลูก ที่สง่างาม และงดงามที่สุดนะค่ะ ขอให้ที่รักมีแต่สิ่งดีๆ พบเจอแต่กัลยาณมิตร ที่ดี หลังจากนี้ไปจนนิรันดร์ นะครับ”
![](https://www.allsurenews.com/wp-content/uploads/2023/03/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTc2MS84ODA1MTMwL21iMDEuanBn.jpg)
จากนั้น ใบเตย ได้โพสต์ภาพทำบุญวันเกิดตัวเอง เซ็ตเดียวกับคุณสามี และเขียนแคปชั่นว่า “เนื่องในวันคล้ายวันเกิดปีนี้ ได้มีโอกาสมาทำบุญถวายเพลและชุดสังฆทานกับครอบครัวและเพื่อนๆ ณ วันโพธิ์ ขอขอบคุณ พี่กิ๊ก @sermboon999 เสริมบุญหนุนชะตาสำหรับการจัดเตรียมงานวันนี้นะคะ และขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยค่ะ 24/03/66”
![](https://www.allsurenews.com/wp-content/uploads/2023/03/337523148_722145542792854_1946319193212172413_n-820x1024.jpg)
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนเนื้อหา : sanook
ขอบคุณผู้สนับสนุนข้อมูลดีๆ จาก ALLSUREWIN
สนใจเข้ามาผ่อนคลายกับหลากหลายเกมส์มากมายให้เลือกเล่น ได้ที่ @ALLSUREWIN
เล่นที่นี่มีแต่วิน ต้องวินชัวร์ แอด @winsure
ใครปิด เราไม่ปิด สนใจเสี่ยงดวงติดต่อเราได้ที่ไลน์ @asw888 ตลอด 24 ชม.
เกมดี เกมมัน มากกว่า 1,000 เกม @gamewin
แค่คิดถึงเรา เงินก็อยู่ในบัญชี @asw168
เล่นได้ จ่ายชัวร์ @RT88