บีม กวี ขอโทษแฟนคลับ บอกอย่างห่วงใย อย่ามีดราม่ากันเลยไม่ได้มีอะไรร้ายแรงสงสารน้องเอฟซีมากๆ
กลายเป็นประเด็นดราม่าเบาๆ เมื่อนักร้องหนุ่มคุณพ่อลูกแฝด บีม กวี และภรรยา ออย อฏิพรณ์ ได้พาลูกชายฝาแฝด น้องธีร์ และ น้องพีร์ ไปร่วมงานพรมม่วงประกาศรางวัลไนน์เอ็นเตอร์เทน อวอร์ด 2023 และระหว่างที่ พ่อบีม แม่ออย พา น้องธีร์ น้องพีร์ เดินพรมม่วงนั้น ปรากฏว่ามีพี่แฟนคลับเอื้อมมือออกจากที่กั้นมาจับมือของ น้องธีร์ และจังหวะนั้น น้องธีร์ ได้สะบัดมือออก และเมื่อคลิปจากบัญชี TikTok นี้ได้ถูกเผยแพร่ออกไปปรากฏว่ามีเสียงวิพากษ์วิจารณ์หนักมากแฟนคลับไม่ควรทำแบบนี้
![](https://www.allsurenews.com/wp-content/uploads/2023/05/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTc3NC84ODc0NDE0LzE1LmpwZw.jpg)
ล่าสุด บีม กวี ได้ออกมาพูดถึงปมดราม่าดังกล่าวระหว่างไลฟ์ผ่านเพจ Thee Phee และ ออย อฏิพรณ์ ได้บอกว่า “อย่าไปพูดเยอะ สงสารน้องคนนั้นที่เขาโดนดราม่า เขาตั้งใจจับแต่มันก็ไม่ได้ร้ายแรงอะไร”
ด้านคุณย่าที่อยู่ในไลฟ์ด้วยก็ได้บอกว่า “เป็นเรื่องเล็กน้อย อย่าไปใส่ใจอย่าไปพูดเยอะ เขายังเด็ก เดี๋ยวโตขึ้นก็จับได้”
และ บัว สโรชา ก็ได้พูดถึงเรื่องราวดังกล่าวนี้ว่า “ขนาดโกบัว พี่ธีร์ยังผลักหัวออกเลยเพราะว่าไม่คุ้น เด็กๆ เขาก็จะเป็นแบบนี้แหละ เขาเรียกว่าเป็นตัวป้องกันตัวของเด็ก”
![](https://www.allsurenews.com/wp-content/uploads/2023/05/บีม-กวี-2-1024x576.jpg)
ขอบคุณผู้สนับสนุนข้อมูลดีๆ จาก ALLSUREWIN
สนใจเข้ามาผ่อนคลายกับหลากหลายเกมส์มากมายให้เลือกเล่น ได้ที่ @ALLSUREWIN
เล่นที่นี่มีแต่วิน ต้องวินชัวร์ แอด @winsure
ใครปิด เราไม่ปิด สนใจเสี่ยงดวงติดต่อเราได้ที่ไลน์ @asw888 ตลอด 24 ชม.
เกมดี เกมมัน มากกว่า 1,000 เกม @gamewin
แค่คิดถึงเรา เงินก็อยู่ในบัญชี @asw168
เล่นได้ จ่ายชัวร์ @RT88